Sáng ngày 1-2, Đài PT-TH Thái Bình phối hợp với trường mầm non Hoa Hồng, Thành phố Thái Bình tổ chức sân chơi “Vui cùng bé” số 1 năm 2015. Tới dự có đồng chí Đàm Văn Vượng - Ủy viên Ban Thường vụ, Trưởng ban Tuyên giáo Tỉnh ủy.
Hoạt động trong chương trình của Sân chơi " Vui cùng bé"
Sân chơi “Vui cùng bé” số 1 năm 2015 có chủ đề “ Sắc màu mùa xuân”. Đến với sân chơi, các bé không chỉ biểu diễn những tiết mục văn nghệ đặc sắc mà còn thể hiện tài trí qua các trò chơi mang tính sáng tạo, phát triển tư duy. Thông qua chương trình này, các bé sẽ có cơ hội tiếp xúc với một môi trường học tập hiện đại.
Sân chơi thu hút đông đảo các bé và cô
Sân chơi "Vui cùng bé" năm 2015 mang đến nhiều điều hấp dẫn và bổ ích, đảm bảo đúng tiêu chuẩn của Bộ GD&ĐT đối với lứa tuổi mầm non theo phương châm "Học mà chơi - Chơi mà học".
Thanh Phú
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...