Nhân dịp kỷ niệm 70 năm ngày thành lập Ngành Ngân hàng Việt Nam, sáng 17/4, Công đoàn Ngân hàng Nhà nước Việt Nam Chi nhánh tỉnh Thái Bình tổ chức khai mạc giải bóng đá Ngân hàng Thái Bình năm 2021.
15 đội bóng trong buổi khai mạc giải bóng đá Ngân hàng Thái Bình năm 2021
Tham dự giải có 250 vận động viên đại diện cho trên 1.500 cán bộ, công nhân viên chức và người lao động của 26 Chi nhánh ngân hàng thương mại cổ phần. 15 đội bóng được chia thành 4 bảng, thi đấu theo thể thức vòng tròn một lượt, chọn đội nhất, nhì vào vòng tiếp theo. Ngay sau lễ khai mạc, các vận động viên đã cống hiến nhiều trận cầu chất lượng, pha bóng hay, đẹp mắt. Giải được diễn ra đến ngày 6/5. Mục đích nhằm rèn luyện sức khỏe, tăng cường giao lưu, đoàn kết, học tập kinh nghiệm và hiểu biết lẫn nhau, góp phần xây dựng hệ thống ngân hàng ngày càng vững mạnh.
Các đội thi đấu hết mình trên sân
Đây là một trong những hoạt động thiết thực hướng tới chào mừng kỷ niệm 46 năm ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam thống nhất đất nước và ngày Quốc tế lao động 1/5.
Duy Huy
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...