Tối ngày 27-1, Trung tâm Xúc tiến thương mại (Sở Công thương Thái Bình) tổ chức khai mạc hội chợ “ Mừng Đảng, mừng Xuân Bính Thân năm 2016”, tại công viên Kỳ Bá, đường Lê Quý Đôn, Thành phố Thái Bình.
Các đại biểu đã thăm quan các gian hàng tại hội chợ.
Sau lễ khai mạc hội chợ, các đại biểu đã thăm quan các gian hàng tại hội chợ. Hội chợ có sự tham gia của 70 doanh nghiệp với 100 gian hàng nông lâm thủy sản, dệt may, đồ gia dụng.. Đặc biệt, 16 gian hàng của các doanh nghiệp đăng ký thực hiện bình ổn giá với các mặt hàng lương thực thực phẩm và các mặt hàng nhu yếu phẩm đảm bảo chất lượng, an toàn thực phẩm phục vụ nhu cầu tiêu dùng trong dịp Tết của cán bộ, nhân dân.
Đây cũng là hoạt động xúc tiến thương mại với phương châm người Việt ưu tiên dùng hàng Việt năm 2016. Hội chợ “ Mừng Đảng, mừng Xuân Thái Bình năm 2016” diễn ra từ ngày 27/ 1 -3/2/ 2016.
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...