Chiều ngày 13/1, đồng chí Nguyễn Văn Giang - Ủy viên Ban thường vụ, Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy cùng đại diện ngân hàng NN&PTNT chi nhánh Thái Bình đến thăm, tặng quà hộ nghèo, cận nghèo, gia đình có hoàn cảnh khó khăn xã Tây Lương, huyện Tiền Hải.
Nhân dịp Tết Nguyên đán, đồng chí Trưởng ban Dân vận Tỉnh uỷ cùng đoàn gửi lời chúc năm mới hạnh phúc đến các gia đình, mong họ có thêm nghị lực vươn lên trong cuộc sống. 200 suất quà, mỗi suất trị giá 500 nghìn đồng được trao đến tận tay từng người chính là sự chia sẻ, động viên kịp thời, góp phần mang đến cho họ không khí Tết cổ truyền vui vẻ, đầm ấm, trọn vẹn. Thông qua đó cũng thể hiện sự quan tâm đối với người nghèo, làm lan tỏa tinh thần nhân ái, lá lành đùm lá rách trong cộng đồng.
Hà My
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...