Đồng chí Nguyễn Thị Lĩnh - Phó Chủ tịch UBND tỉnh Thái Bình trao quà Tết cho người nghèo huyện Vũ Thư.
Đồng chí Nguyễn Thị Lĩnh - Phó Chủ tịch UBND tỉnh Thái Bình trao quà cho hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn và nạn nhân chất độc da cam tại xã Hòa Bình, huyện Vũ Thư.
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND tỉnh trao 50 suất quà, mỗi suất trị giá 300.000 đồng cho các hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn và nạn nhân chất độc da cam xã Hòa Bình, huyện Vũ Thư. Phát biểu tại lễ trao quà, đồng chí Phó Chủ tịch UBND tỉnh đánh giá cao những kết quả mà huyện Vũ Thư nói chung và xã Hòa Bình nói riêng đạt được trong năm qua. Đồng chí Phó Chủ tịch UBND tỉnh đề nghị: Trong dịp Tết Nguyên đán, xã Hòa Bình cần tiếp tục quan tâm chăm lo Tết cho người dân, nhất là các hộ nghèo, gia đình chính sách, nạn nhân chất độc da cam; tăng cường đảm bảo ANTT, thực hiện pháp lệnh 16, Nghị định 36CP.
Đồng chí Phó Chủ tịch UBND tỉnh chúc Đảng bộ và nhân dân trong huyện, trong xã đón Tết đoàn kết và an toàn, vượt qua khó khăn và hăng say lao động giành nhiều thắng lợi trên tất cả các lĩnh vực.
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...