Sáng ngày 15-1, Huyện ủy Vũ Thư, tỉnh Thái Bình tổng kết công tác xây dựng Đảng năm 2014 và 4 năm thực hiện Chỉ thị 03 của Bộ chính trị về “ Tiếp tục đẩy mạnh học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh”. Đến dự có đồng chí Đỗ Xuân Thành - Ủy viên Ban Thường vụ, Chủ nhiệm Ủy Ban Kiểm tra Tỉnh ủy.
Hội nghị tổng kết công tác xây dựng Đảng năm 2014 và 4 năm thực hiện Chỉ thị 03 của huyện Vũ Thư
Huyện ủy Vũ Thư có nhiều sáng tạo thực hiện Chỉ thị 03 của Bộ chính trị về đẩy mạnh học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh và phát động phong trào thi đua “ Người tốt việc tốt báo công dâng Bác”.
4 năm qua, Vũ Thư đã xuất hiện nhiều tập thể cá nhân điển hình trong các phong trào thi đua phát triển kinh tế và các lĩnh vực đời sống, văn hóa, xã hội, xây dựng Đảng, chính quyền.
Huyện Vũ Thư trao thưởng cho các cá nhân, tập thể đạt thành tích trong công tác xây dựng Đảng năm 2014
Năm 2014, công tác xây dựng Đảng của huyện Vũ Thư được chú trọng, công tác kiểm tra giám sát và giữ gìn kỷ luật trong Đảng được tăng cường. Địa phương có 70% tổ chức cơ sở Đảng, 74,8% Chi bộ thuộc Đảng ủy cơ sở đạt trong sạch, vững mạnh.
Linh Hạnh
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...