Sáng ngày 21/2, Bộ chỉ huy BĐBP tỉnh Thái Bình tổ chức giải giao hữu bóng chuyền chào mừng kỷ niệm 65 năm Ngày truyền thống BĐBP và 35 năm ngày Biên phòng toàn dân.
Giải giao hữu thể thao có sự tham gia của 8 đội đến từ Bộ chỉ huy BĐBP tỉnh, Bộ chỉ huy quân sự tỉnh, Công an tỉnh, UBND huyện Thái Thuỵ, UBND huyện Tiền Hải, Trường Đại học Thái Bình, Trường Đại học y dược Thái Bình, Công ty xe khách Mạnh Hùng.
Giải đấu góp phần động viên cán bộ chiến sĩ xây dựng phong trào chung của đơn vị góp phần thực hiện thắng lợi nhiệm vụ bảo vệ chủ quyền an ninh biên giới quốc gia, xây dựng lực lượng chính quy, vững mạnh toàn diện, mẫu mực, tiêu biểu. Đây cũng là dịp để tăng cường giao lưu, học hỏi, đoàn kết gắn bó giữa các đơn vị trong lực lượng vũ trang và cơ quan đơn vị trong tỉnh.
Vũ Hà
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...