Sáng 11/6, Hội nạn nhân chất độc Da cam/đioxinViệt Nam cùng Bảo tàng Đại tướng Nguyễn Chí Thanh và gia đình Ông Bà Vũ Chính - Phạm Ngọc Nhẫn trao 93 suất quà cho nạn nhân da cam huyện Đông Hưng.
Đây là những phần quà ý nghĩa, thể hiện sự chia sẻ, động viên tinh thần kịp thời đối với gia đình các Nạn nhân chất độc Da cam/Điôxin, tỏ lòng biết ơn, tri ân đối với công lao của thế hệ đi trước, người hoạt động kháng chiến bị nhiễm chất độc hóa học, đã hy sinh, cống hiến cho sự nghiệp đấu tranh giành độc lập, tự do, thống nhất đất nước.
Nhân dịp này Hội nạn nhân chất độc Da cam/đioxinViệt Nam trao 117 suất quà cho nạn nhân da cam của tỉnh Thái Bình.
Linh Hạnh
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...