Hướng tới ngày Vì nạn nhân chất độc da cam 10/8, sáng ngày 07/8, đồng chí Nguyễn Văn Huy - Phó trưởng đoàn chuyên trách Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh Thái Bình và lãnh đạo Hội Nạn nhân chất độc da cam tỉnh đến thăm, tặng quà nạn nhân chất độc da cam huyện Hưng Hà.
Đồng chí Phó trưởng đoàn chuyên trách Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh cùng đoàn đã trao 448 suất quà, mỗi suất trị giá hơn 300 nghìn đồng cho nạn nhân chất độc da cam thế hệ thứ 2 trên địa bàn huyện.
Trao tặng quà nạn nhân chất độc da cam huyện Hưng Hà
Đến nhà thăm hỏi, trao quà động viên gia đình nạn nhân chất độc da cam hoàn cảnh đặc biệt khó khăn ở xã Tây Đô, huyện Hưng Hà. Đây là hoạt động thể hiện tinh thần nhân văn cao đẹp, sự quan tâm, tình cảm và trách nhiệm đối với nạn nhân chất độc da cam, góp phần thực hiện tốt công tác an sinh xã hội.
Hà My
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...