Các đơn vị thuộc Quân khu 3 vừa tổ chức Tuyên thệ chiến sĩ mới nhập ngũ năm 2024.
Qua 3 tháng học tập, huấn luyện tại các đơn vị của Quân khu 3, gần 2 nghìn chiến sĩ mới là con em quê hương Thái Bình đã hoàn thành tốt chương trình huấn luyện với kết quả kiểm tra: 100% khoa mục đạt yêu cầu, có trên 82,3% các nội dung khá, giỏi.
Ngay sau lễ Tuyên thệ, lãnh đạo các huyện, thành phố của tỉnh Thái Bình có chiến sĩ nhập ngũ năm 2024 đã đến thăm hỏi, trao quà, động viên. Đề nghị các chiến sĩ mới tiếp tục phát huy truyền thống gia đình, quê hương đoàn kết, thi đua hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ.
Thành Đô
Sáng nay 26/6, đồng chí Nguyễn Tiến Thành, Phó Bí thư thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Đặng Thanh Giang, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Vũ...
Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân (HĐND) tỉnh Thái Bình khu vực huyện Vũ Thư...
Chiều 15/5, đồng chí Nguyễn Văn Huy, Phó Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội...
Nhằm chuẩn bị cho Kỳ họp thứ Bảy, Quốc hội khóa XV, sáng 25/4, Đoàn Đại...
Sáng 14/9, đồng chí Nguyễn Quang Dương, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Phó Trưởng ban Tổ chức Trung ương dự và chủ trì hội nghị trực tuyến góp ý vào dự thảo quy định về thẩm quyền, trách nhiệm của...
Sáng 16/4, Ban tổ chức Trung ương tổ chức hội nghị trực tuyến toàn quốc...
Trong khuôn khổ hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh mở rộng sơ kết giữa...
Chiều 27/10, Ban Tổ chức Trung ương tổ chức Hội nghị trực tuyến góp ý Dự...